ราคา 3038300.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 98009.68 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ The Tree RIO Bang-Aor Station (เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น)

ZThaiHome
0948978878
2024-10-17 19:38:19.0
เลขที่ประกาศ: 504809
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย คอนโด เดอะ ทรี ริโอ้ บางอ้อ สเตชั่น
ชั้น11 ขนาด 31 ตรม.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ระเบียง
1 นั่งเล่น 1 จอด

เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า
-ประตูปลดล็อคได้ 4 ระบบ (ไม่ต้องใช้กุญเเจ) สะดวกสบาย
-เตียงนอน 5 ฟุต
-ที่นอนยางพาราเเท้ 5 ฟุต
-ผ้าม่านสองชั้น
-ตู้เสื้อผ้า
-ทีวีติดผนัง LG 55 นิ้ว
-เครื่องทำน้ำอุ่น
-เครื่องปรับอากาศ 2 เครื่อง
-โซฟา
-จอดรถยนต์ฟรี 1 คัน
-ล้างแอร์ฟรี ปีละ 1 ครั้ง
------
-มีบริการ Wi-Fi ทรู ความเร็ว 1000/1000
พร้อมกล่องทรู เจ้าของติดไว้ จ่ายเพิ่มเดือนละ 1100
ไม่เอาสามารถยกเลิกได้ครับ

ขาย 3,038,300฿
ค่าโอน 50/50

::รายละเอียด::
- พื้นที่ 31 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- ชั้นที่ 11 จากทั้งหมด 40 ชั้น

พิกัด: https://maps.google.com/maps?q=13.802000999999999,100.512001

ราคา: 3,038,300 บาท

**ไม่รับโคร**

#Zthaihome
#รับฝากขายเช่าอสังหาฯไทย
#รับฝากขายเช่าบ้านคอนโดมือสอง

Contact
Tel 0948978878
Line id ; @788giris
WhatsApp+66948978878

วันที่เริ่มโครงการ:
2014-12-01 00:00:00.0